Advil Ibuprofen 200mg (Viên uống giảm đau hạ sốt) – Saint L' Beau
Hot
Mới
Còn hàng
Pre-order
Hết hàng

Advil Ibuprofen 200mg (Viên uống giảm đau hạ sốt)

SKU :

NHÀ CUNG CẤP: Saint L' Beau

399.000₫

Nhanh lên nào! phiên bán hàng sắp kết thúc

Nhanh tay chỉ còn3 Trong kho!

Order trong vòng nhận ngay
LIVE 15 Bạn Xem Sản Phẩm
Visa
Mastercard
Cash on delivery
Mcafee secure
THÔNG TIN SẢN PHẨM
THÔNG TIN SẢN PHẨM

- Xuât xứ: Mỹ

- Quy cách: 360 viên

- Thuốc Advil của Mỹ là sản phẩm được nghiên cứu trong thời gian dài với các thành phần chọn lọc để điều trị nhanh chóng khi cơn đau xuất hiện. Với tác dụng chính làm giảm đau, hạ sốt hữu hiệu thuoc Advil Ibuprofen đem lại cho bạn tinh thần làm việc hiệu quả hơn. Những cơn đau đầu, nhức khớp, đau răng, cảm cúm thông thường... nay không còn là vấn đề đáng lo lắng.

- Công dụng:

+ Giúp làm giảm nhanh các cơn đau như: đau nhức cơ, đau lưng, đau bụng thời kỳ kinh nguyệt, đau răng, đau đầu, …

+ Giúp hạ sốt nhanh chóng, điều trị bệnh cảm cúm, cảm lạnh thông thường.

- Đối tượng sử dụng: Người lớn và trẻ từ 12 tuổi trở lên. Những người cần giảm nhanh các cơn đau.

- Cách sử dụng:

+ Sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Trẻ dưới 12 tuổi hỏi ý kiến bác sĩ trướ khi sử dụng.

+ Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 tiếng, có thể dùng 2 viên nếu cơn đau chưa dứt.

+ Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều quy định.

- Lưu ý:

+ Không dùng cho trẻ dưới 12 tuổi. Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.

+ Phụ nữ đang mang thai hoặc đang cho con bú không sử dụng sản phẩm này.

+ Nếu đang trong quá trình điều trị bệnh phải có được sự đồng ý của bác sĩ mới được sử dụng.

+ Không sử dụng sản phẩm nếu như bạn dị ứng với asperin. có vấn đề về dạ dày như viêm loét, đau dạ dày…

+ Không sử dụng nếu như bạn dị ứng với thuốc giảm đau.

+ Để xa cầm tay trẻ em.

Italian Trulli

This is a standard cookie notice which you can easily adapt or disable as you like in the admin. We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website.

Advil Ibuprofen 200mg (Viên uống giảm đau hạ sốt)

Advil Ibuprofen 200mg (Viên uống giảm đau hạ sốt)

399.000₫
Pre-loader